View Larger Image นายสุบรรณ นาสพัส ผู้อำนวยการโรงเรียนพังโคนวิทยาคม ได้ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ นักเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขัน วันอังคารที่ ๒๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ นายสุบรรณ นาสพัสผู้อำนวยการโรงเรียนพังโคนวิทยาคม ได้ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ นักเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขัน และคณะครูที่เป็นคณะกรรมการ ในสนามการแข่งขันกลุ่มคัดเลือกที่ ๒ By ทศพร คำเพชร|2023-11-28T21:58:41+07:00พฤศจิกายน 28, 2023|ข่าวประชาสัมพันธ์|0 Comments Share This Story, Choose Your Platform! FacebookTwitterRedditLinkedInWhatsAppTelegramTumblrPinterestVkXingEmail About the Author: ทศพร คำเพชร Related Posts การแข่งทักษะภาษาไทยชิงโล่เกียรติยศ ท่านสมใจ วิเศษทักษิณ”ประกาศรายชื่อนักเรียนที่มีสิทธิ์เข้าร่วมการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศ” Gallery การแข่งทักษะภาษาไทยชิงโล่เกียรติยศ ท่านสมใจ วิเศษทักษิณ”ประกาศรายชื่อนักเรียนที่มีสิทธิ์เข้าร่วมการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศ” การแข่งทักษะภาษาไทยชิงโล่เกียรติยศ ท่านสมใจ วิเศษทักษิณ Gallery การแข่งทักษะภาษาไทยชิงโล่เกียรติยศ ท่านสมใจ วิเศษทักษิณ มาตรการเฝ้าระวังป้องกันโรคติดต่อ Gallery มาตรการเฝ้าระวังป้องกันโรคติดต่อ ประกาศรายชื่อชุมนุม Gallery ประกาศรายชื่อชุมนุม